மாவட்டச் செயலாளர்கள்

மாவட்டச் செயலாளர்கள்

2016 செப். 9-12 தூத்துக்குடியில் நடைபெற்ற 13வது சிஐடியு மாநில மாநாட்டில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மாவட்டச் செயலாளர்கள்

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]கே.தங்கமோகனன் – கன்னியாகுமரி[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]எம்.குமார் – தென்சென்னை[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]திருவேட்டை – வடசென்னை [/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]ஆர்.தெய்வராஜ் – மதுரை மாநகர்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]எஸ்.ஆறுமுகம் – கோவை[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]கே.ரங்கராஜ் – திருப்பூர்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]ஆர்.மோகன் – நெல்லை [/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]பி.கருப்பையா – கடலூர்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]பி.என்.தேவா – விருதுநகர்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]கே.ஆர்.கணேசன் – திண்டுக்கல்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]இ.முத்துகுமார் – காஞ்சிபுரம்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]ஆர்.சம்பத் – திருச்சி மாநகர்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]வி.வி..கிருஷ்ணமூர்த்தி – திருச்சி புறநகர்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]டி.உதயகுமார் – சேலம்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]வை.பாலசுப்ரமணியன் – தூத்துக்குடி [/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]என்.ஜெயபால் – தஞ்சாவூர்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]பொன்.கிருஷ்ணன் – மதுரை புறநகர்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]ராமச்சந்திரன் – தேனி[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]எஸ்.சுப்ரமணியன் – ஈரோடு[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]கே.ராஜேந்திரன் – திருவள்ளூர்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]பீட்டர் – கிருஷ்ணகிரி[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]என்.காசிநாதன் – வேலூர்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]சீனிவாசன் – புதுச்சேரி[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]சீனி.மணி – நாகப்பட்டினம்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]டி.முருகையன் – திருவாரூர்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]எஸ்.முத்துகுமரன் – விழுப்புரம் (வடக்கு)[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]வீராச்சாமி – விழுப்புரம் (தெற்கு)[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]என்.வேலுச்சாமி – நாமக்கல்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]ஆர்.அழகிரிசாமி – பெரம்பலூர்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]சி.நாகராஜன் – தருமபுரி[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]ஆல்தொரை – நீலகிரி[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]முகமது அலிஜின்னா – புதுக்கோட்டை[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]சி.முருகேசன் – கரூர்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]பாரி – திருவண்ணாமலை[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]எம்.சிவாஜி – இராமநாதபுரம்[/box]

[box type=”shadow” align=”aligncenter” ]ஆர்.வீரையா – சிவகங்கை[/box]

admin

Related Posts
Leave a reply